ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?

รบกวนท่านเจ้าบ้านตรวจสอบหน่อยครับ
(1 กำลังดูอยู่) (1) Guest
PRIVATE ROOM
ไปด้านล่างPage: 1
TOPIC: รบกวนท่านเจ้าบ้านตรวจสอบหน่อยครับ
รบกวนท่านเจ้าบ้านตรวจสอบหน่อยครับ 8 Months, 1 สัปดาห์ ago  
2-3 วันที่ผ่านมาเปิดเข้าเว็ป(ผมใช้ Chome) จะเจอขึ้นเตือนแบบนี้โดยตลอด

ทั้งในมือถือและในคอม ไม่ทราบว่าเว็ปเป็นอะไรหรือเปล่า
ต้องปิดระบบป้องกันที่ Chome บล็อคไว้ครับ ถึงจะเข้ามาได้(แต่ก็แอบเสี่ยงๆอยู่)
รบกวนตรวจสอบให้หน่อยครับ หรือว่ามีใครเป็นแบบผมบ้าง

ตอนนี้ขึ้น Dangerous เลย
Zero95 (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 3252
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
แก้ไขล่าสุด: 2018/02/12 10:10 โดย Zero95.
The administrator has disabled public write access.

Re:รบกวนท่านเจ้าบ้านตรวจสอบหน่อยครับ 8 Months, 1 สัปดาห์ ago  
ขอบคุณมากครับ ตอนนี้แจ้งน้องที่ทำเวปไปแล้วครับ
เจ้าบ้าน (Admin)
Webmaster
ประกาศ: 566
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:รบกวนท่านเจ้าบ้านตรวจสอบหน่อยครับ 8 Months, 1 สัปดาห์ ago  
เจ้าบ้าน wrote:
ขอบคุณมากครับ ตอนนี้แจ้งน้องที่ทำเวปไปแล้วครับ

Zero95 (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 3252
graphgraph

ไปด้านบนPage: 1
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.