ป้ายโฆษณา

ยินดีต้อนรับ, ผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.    ลืมรหัสผ่าน?
ไปด้านล่างPage: 12
TOPIC: F-14D "GRIM REAPERS" 1/48 HASEGAWA
Re:F-14D "GRIM REAPERS" 1/48 HASEGAWA 4 Years, 2 Months ago  
อย่างกับของจริงเลย weathering สวยมากๆครับ
นรินทร์ (User)
Platinum Boarder
ประกาศ: 4005
graph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

Re:F-14D "GRIM REAPERS" 1/48 HASEGAWA 4 Years, 2 Months ago  
พูดไม่ออกเลยครับ...สุดยอดๆๆๆ
GUNNER (User)
ประกาศ: 617
graphgraph
ผู้ใช้ออฟไลน์ Click here to see the profile of this user
The administrator has disabled public write access.

สนใจทำ Decal ด้วยคนครับ ??
ว่าจะเอาไปทำธงติดเรือ กะทำเลขเรือเพิ่มเติม ???

มัน
ยากมากไม๊ครับ ???
sentinal71 (User)
ประกาศ: 466
graphgraph
แก้ไขล่าสุด: 2014/04/25 10:40 โดย sentinal71.

Re:F-14D 4 Years, 2 Months ago  
sentinal71 wrote:
สนใจทำ Decal ด้วยคนครับ ??
ว่าจะเอาไปทำธงติดเรือ กะทำเลขเรือเพิ่มเติม ???

มัน
ยากมากไม๊ครับ ???

ยากครับ ถ้าไม่เป็น program illustator
ยากครับ ถ้าไม่มี printer ดีๆ
ยากครับ ถ้าไม่มี decal ดี
................................
แต่เดี๋ยวก่อนนนนนนนน ปัญหาเหล่านนั้นจะหมดไป ถ้าท่านมาหาเรา 55555
โทรมาปรึกษาได้ครับ 081-511-6666 11.00 น-20.00น.
เจ้าบ้าน (Admin)
Webmaster
ประกาศ: 563
graphgraph
แก้ไขล่าสุด: 2014/04/25 12:32 โดย เจ้าบ้าน.

Thipwatee (User)
Expert Boarder
ประกาศ: 90
graphgraph

Re:F-14D "GRIM REAPERS" 1/48 HASEGAWA 3 Years, 11 Months ago  
คราบเกลือสมจริงมากครับ รบกวนช่วยแชร์เทคนิคSalt Weatheringพอจะได้ใหมครับ
arthit_en (User)
ประกาศ: 342
graphgraph

Re:F-14D 3 Years, 10 Months ago  
arthit_en wrote:
คราบเกลือสมจริงมากครับ รบกวนช่วยแชร์เทคนิคSalt Weatheringพอจะได้ใหมครับ
ตอนนี้ยังหาเวลาว่างทำพริกกะเกลือ...เอ้ย salt weathering ไม่ได้เลยครับ
ขอเวลาเคลียรงานก่อนนะครับ ช่วงนี้หัวบานนน
เจ้าบ้าน (Admin)
Webmaster
ประกาศ: 563
graphgraph

Re:F-14D 3 Years, 10 Months ago  
เจ้าบ้าน wrote:
arthit_en wrote:
ตอนนี้ยังหาเวลาว่างทำพริกกะเกลือ...เอ้ย salt weathering ไม่ได้เลยครับ
ขอเวลาเคลียรงานก่อนนะครับ ช่วงนี้หัวบานนน

นานแค่ใหนก็จะรอครับ
arthit_en (User)
ประกาศ: 342
graphgraph

ไปด้านบนPage: 12
ลิขสิทธิ์ © 2018 Thaimsot.com. สงวนไว้ซึ่งสิทธิทั้งหมด.
Joomla! เป็นซอฟท์แวร์เสรีภายใต้ลิขสิทธิ์ GNU/GPL License.